* Don ƙarin cikakkun bayanai na samfur, duba bayanin da ke ƙasa ko tuntuɓe mu kai tsaye
BAYANIN oda★Jaket ɗin an yi shi ne da masana'anta na nylon, mai laushi, mai dacewa da fata da jin daɗi;
★TPU tanki na ciki, kyakyawan iska mai kyau, ingantaccen gwaji da tsawon rayuwar sabis;
★ Share kewayon alamomi da matakan aiki don sauƙin zaɓi na cuff mai dacewa da sauƙin amfani;
★Mai jituwa tare da Omron Series 5 lantarki sphygmomanometers, madadin farashi mai inganci;
★Kyakkyawan halayen halitta, kyauta na latex, guje wa rashin lafiyar marasa lafiya.
Ta hanyar vasoconstriction da fadadawa, ana tattara matsa lamba na lilin cuff kuma ana watsa siginar cutar hawan jini, wanda ya dace da sassan asibitoci, asibitoci da gidaje.
Alamar da ta dace | Omron Series 5 | ||
Hoto | Lambar oda | Da'irar gagara | Ƙayyadaddun bayanai |
A | Saukewa: Y003A1-A62 | 22-32 cm | Ya dace da manya, bututu guda ɗaya, tsayin trachea: 61.5cm, masana'anta na nylon |
B | Y003L1-A62 | 32-45 cm | Ya dace da manya da girman, bututu guda ɗaya, tsayin trachea: 61.5cm, masana'anta na nylon |
A matsayin ƙwararrun masana'anta na na'urori masu auna firikwensin lafiya daban-daban & taro na USB, MedLinket kuma ɗaya daga cikin manyan masu samar da SpO₂, zafin jiki, EEG, ECG, hawan jini, EtCO₂, samfuran lantarki masu saurin mitoci, da dai sauransu. Ma'aikatarmu tana sanye take da kayan haɓakawa da ƙwararru da yawa. Tare da takaddun shaida na FDA da CE, zaku iya samun tabbacin siyan samfuran mu da aka yi a China akan farashi mai ma'ana. Hakanan, ana samun sabis na musamman na OEM / ODM.