"Sama da Shekaru 20 na Kwararrun Ma'aikatan Cable Manufacturer a China"

Abubuwan da aka bayar na EKG Leadwires

* Don ƙarin cikakkun bayanai na samfur, duba bayanin da ke ƙasa ko tuntuɓe mu kai tsaye

BAYANIN oda

Amfanin Samfur:

1. Sauƙi don maye gurbin igiyoyi na akwati;
2. Haɗuwa da buƙatun EC53;
3. Fitaccen kayan kariya, Yana Rage haɗarin Tsangwama na Electromagnetic (EMI);
4. igiyoyi masu sassauƙa da dorewa;
5. Fitattun kayan kebul, jurewa maimaita tsaftacewa da disinfection;
6. Latex kyauta.

pro_gb_img

Bayani:

1) Jagora: 4LD, 6LD, 10LD
2) Standard: AHA, IEC
3) Ƙarshen Electrode: Snap, Banana, Grabber

OEM/ODM sabis

Alamar da ta dace Asalin Samfurin
GE Kiwon lafiya 38401816, 2104724-001, 2104751-001, E9006PJ, E9006PK, E9006PL, E9006PM, E9006PN
Mortara 9293-041-50, 9293-046-60, 9293-047-60
Philips 989803151631, 989803129161
CONMED/JINJIANG /
Tuntube Mu Yau

A matsayin ƙwararrun masana'anta na na'urori masu auna firikwensin lafiya daban-daban & taro na USB, MedLinket kuma ɗaya daga cikin manyan masu samar da SpO₂, zafin jiki, EEG, ECG, hawan jini, EtCO₂, samfuran lantarki masu saurin mitoci, da dai sauransu. Ma'aikatarmu tana sanye take da kayan haɓakawa da ƙwararru da yawa. Tare da takaddun shaida na FDA da CE, zaku iya samun tabbacin siyan samfuran mu da aka yi a China akan farashi mai ma'ana. Hakanan, ana samun sabis na musamman na OEM / ODM.

*Sanarwa: Duk alamun kasuwanci masu rijista, sunaye, samfuri, da sauransu waɗanda aka nuna a cikin abubuwan da ke sama mallakar ainihin mai shi ne ko masana'anta na asali. Ana amfani da wannan labarin kawai don kwatanta dacewa da samfuran MedLinket. Babu wata niyya! Duk abin da ke sama. bayanin don tunani ne kawai, kuma bai kamata a yi amfani da shi azaman jagora don aikin cibiyoyin likita ko sassan da ke da alaƙa ba. In ba haka ba, duk wani sakamako da wannan kamfani ya haifar ba shi da alaƙa da wannan kamfani.

Samfura masu dangantaka

Abubuwan da aka bayar na EKG Leadwires

Abubuwan da aka bayar na EKG Leadwires

Ƙara koyo
ECG Electrodes

ECG Electrodes

Ƙara koyo
GE Kiwon lafiya > Marquette 2016560-001 Mai dacewa da EKG Trunk Cable

GE Kiwon lafiya > Marquette 2016560-001 Mai jituwa...

Ƙara koyo
Rahoton da aka ƙayyade na EKG

Rahoton da aka ƙayyade na EKG

Ƙara koyo
Kebul na EKG guda ɗaya-Piece Tare da Jagora

Kebul na EKG guda ɗaya-Piece Tare da Jagora

Ƙara koyo
Kai tsaye-Haɗa igiyoyin ECG

Kai tsaye-Haɗa igiyoyin ECG

Ƙara koyo