"Sama da shekaru 20 na ƙwararren mai kera kebul na likitanci a China"

Kayan Amfani da Tarkunan Ruwa Masu Daidaita GE da Layin Samfurin CO2

An ƙera shi don kare masu saka idanu na GE daga danshi da gurɓatawa

* Don ƙarin bayani game da samfurin, duba bayanin da ke ƙasa ko tuntuɓar mu kai tsaye

BAYANIN ODA

Bayani

An ƙera Tarkon Ruwa na GE masu jituwa don kare kayan aikin sa ido kan numfashi daga danshi, danshi, da gurɓatattun abubuwa, wanda ke taimakawa wajen tabbatar da daidaiton ma'auni. Ya dace da na'urorin numfashi a cikin maganin sa barci da kuma yanayin kulawa mai mahimmanci, Tarkon Ruwa na GE masu jituwa yana kare kayan aikin sa ido kan numfashi daga danshi, ɓoyewa, da gurɓatar ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta don tabbatar da daidaiton ma'auni. An gwada su ta hanyar gwaje-gwaje masu zaman kansu na ɓangare na uku don ingancin tace ƙwayoyin cuta (VFE), suna kare tsarin nazarin iskar gas na injin ku, yana ba da damar aiki cikin sauƙi da inganci.

Sigar Samfura:

企业微信截图_20250812164859(1)

Lambar Oda Samfura Bayani # OEM Kunshin Yanayi
CCA003 GE Healthcare gventilator monitor, injin maganin sa barci tare da tsarin iskar gas E-miniC Mini D-Fend 8002174 10/akwati CU/ANES
CCC006 Na'urorin saka idanu na GE Healthcare sun dace da na'urorin iskar gas kamar E-CAiO, E-CAiOV da E-CAiOVX. D-Fend 876446-HEL 25/akwati ANES
CCB006 / D-Fend+ 88139-HE 25/akwati ICU
CCC007 masu jituwa tare da E - CAiO, E - CAiOV, E - CAiOVX, E - sCAiOE da N - CAiO D-Fend Pro M1182629 25/akwati ANES
CCB007 / D-Fend Pro+ M1200227 25/akwati ICU
Shawarwarin an yi su ne kawai don amfanin asibiti, kuma ya kamata a daidaita tazara tsakanin maye gurbin bisa ga matakin haɗarin kamuwa da cuta da yanayin amfani da kowace asibiti ko sashe.

Kayan haɗi

Kayan haɗi na layin samfurin CO2

Hoton Samfurin Lambar Oda Bayani
 CA20-095-CBE50112 CBE50112 Amfani guda ɗaya, Babba, Yara EtCO2 Layin Samfurin T Adafta, mita 2.5, guda 15 a cikin akwati
 CA20-004-CBG00112 CBG00112 Amfani guda ɗaya,Babba,Yarinya,Jaridar jarirai,Jaridar EtCO2 Layin samfurin,mita 2.5, guda 25/akwati
 CA20-033-CBB10132 CBB10132 Amfani guda ɗaya, Adult EtCO2 Layin samfurin Cannula na Hanci tare da na'urar busar da kaya, mita 2.5, guda 25/akwati
 CA20-119-CBD10112 CBD10112 Amfani guda ɗaya, Adult EtCO2 Layin samfurin Hanci, Cannula na baki, mita 2.5, guda 25/akwati
Tuntube Mu A Yau

Alamomi Masu Zafi:

LURA:

1. Ba a ƙera kayayyakin ko kuma ba a ba su izini daga masana'antar kayan aiki ta asali ba. Haɗin kai ya dogara ne akan ƙayyadaddun fasaha da ake da su a bainar jama'a kuma yana iya bambanta dangane da samfurin kayan aiki da tsarin su. Ana shawartar masu amfani da su tabbatar da daidaiton su daban-daban. Don jerin kayan aiki masu jituwa, tuntuɓi ƙungiyar sabis na abokan cinikinmu.
2. Shafin yanar gizon zai iya yin nuni ga kamfanoni da samfuran wasu kamfanoni waɗanda ba su da alaƙa da mu ta kowace hanya. Hotunan samfurin don dalilai na misali ne kawai kuma suna iya bambanta da ainihin abubuwan (misali, bambance-bambance a cikin bayyanar mahaɗi ko launi). Idan akwai wani bambanci, ainihin samfurin zai yi nasara.

Kayayyaki Masu Alaƙa

Layin Samfurin da ya dace da Mindray 115-043001-00 Don Gefen Ruwa, Manya, Hanci

Layin Samfurin da ya dace da Mindray 115-043001-00 ...

Ƙara koyo
Layin Samfurin Gas na MedLinket, Adaftar Manya/Pediatirc, L

Layin Samfurin Gas na MedLinket, Manya/Pediatirc, L ...

Ƙara koyo
Masimo 3838 Mai jituwa da CO₂ Samfurin Hanci + Layin Baki Don Micro Stream, Yara, Tare da O₂, Tare da Na'urar Busar da Kaya

Masimo 3838 Mai jituwa CO₂ Samfurin Nasal+Oral...

Ƙara koyo
Medtronic Oridion Tech. Layin Samfurin CO₂ Mai jituwa tare da na'urar busar da kaya don Micro Stream, Jariri/Saurayi

Kamfanin Medtronic Oridion Tech. Samfurin CO₂ mai jituwa ...

Ƙara koyo
Kebul ɗin Adafta na EtCO₂

Kebul ɗin Adafta na EtCO₂

Ƙara koyo
Medtronic Oridion Tech. Mai jituwa da CO₂ Samfurin Hanci/Layin Baki Tare da O₂ Don Micro Stream, Manya

Kamfanin Medtronic Oridion Tech. Samfurin CO₂ mai jituwa ...

Ƙara koyo