* Don ƙarin bayani game da samfurin, duba bayanin da ke ƙasa ko tuntuɓar mu kai tsaye
BAYANIN ODA1. Maƙallan hawan jini na mafitsara, masu ɗorewa kuma masu daɗi.
2. Maƙallan hawan jini marasa mafitsara, masu ɗorewa kuma masu sauƙin tsaftacewa.
3. Maƙallan hawan jini na jarirai masu haske, masu sauƙin samun rauni.
4. Yi amfani da fata mai kyau, ƙara laushi da laushi; babu PVC, babu DEHP, babu latex.
5. Launi daban-daban na bugu/bututu, mai sauƙin gane takamaiman bayanai.
| Hoto | Samfuri | Alamar da ta dace: | Bayanin abu | Nau'in Kunshin |
![]() | 98230301026 | - | Maƙallan hannu da za a iya zubarwa, 1# Jiyya, Bututu ɗaya, Kafafu kewaye = 3~6cm | Guda 1/fakiti |
![]() | 98230302026 | - | Maƙallan hannu da za a iya zubarwa, 2# jarirai, Bututu ɗaya, Kafafu kewaye = 4~8cm | Guda 1/fakiti |
![]() | 98230303026 | - | Maƙallan hannu da za a iya zubarwa, 3# Jiyya, Bututu ɗaya, Kafafu da ƙafar da aka yi da hannu = 6~11cm | Guda 1/fakiti |
![]() | 98230304026 | - | Maƙallan hannu da za a iya zubarwa, 4# Jiyya, Bututu ɗaya, Kafafu kewaye. = 7~14cm | Guda 1/fakiti |
![]() | 98230305026 | - | Maƙallan hannu da za a iya zubarwa, 5# Jini, Bututu ɗaya, Kafafu da ƙafar da aka yi da hannu = 8~15cm | Guda 1/fakiti |
A matsayinta na ƙwararriyar mai kera na'urori masu auna lafiya iri-iri da haɗa kebul, MedLinket kuma ɗaya ce daga cikin manyan masu samar da SpO₂, zafin jiki, EEG, ECG, hawan jini, EtCO₂, kayayyakin tiyatar lantarki masu yawan gaske, da sauransu. Masana'antarmu tana da kayan aiki na zamani da ƙwararru da yawa. Tare da takardar shaidar FDA da CE, za ku iya tabbata kun sayi samfuranmu da aka yi a China akan farashi mai ma'ana. Haka kuma, ana samun sabis na musamman na OEM / ODM.