"Sama da Shekaru 20 na Kwararrun Ma'aikatan Cable Manufacturer a China"

bidiyo_img

LABARAI

Za'a iya zubar da ECG(impedance) Electrode V0014A-C0234I

SHARE:

V0014A-C02341

Za'a iya zubar da ECG (impedance) ElectrodeSaukewa: V0014A-C0234I

SamfuraAmfani

★ Shigo da hydrogel conductive, mai kyau danko, mai kyau sigina da ƙananan amo;

★ Za'a iya zubarwa, don amfani da haƙuri ɗaya, Hana haɗarin kamuwa da cuta;

★ Mai haɗin gwal-plated , toshe-in resistant, barga watsa;

★ Mai tsada.

IyakarAaikace-aikace

Ana amfani da shi tare da saka idanu na hemodynamic (Noninvasive Cardiometer) don tattara siginar lantarki na jikin ɗan adam, ci gaba da saka idanu na fitarwa na zuciya (CO) da fitarwar zuciya (SV).

SamfuraParameter

Alamar da ta dace

Osypka ICON hemodynamic Monitor

Alamar

MedLinket

MED-LINK REF NO.

Saukewa: V0014A-C0234I

Ƙayyadaddun bayanai

Tsawon 0.61m, IEC

Nauyi

11.5 g

Launi

Baki, ja,

kore, fari

Lambar Farashin

J5 / akwatin

Kunshin

1 yanki / jaka; 25 jaka/kwali

*Sanarwa: Duk alamun kasuwanci masu rijista, sunaye, samfuri, da sauransu waɗanda aka nuna a cikin abubuwan da ke sama mallakar ainihin mai shi ne ko masana'anta na asali. Ana amfani da wannan labarin kawai don kwatanta dacewa da samfuran Med-Linket. Babu wata niyya! Duk abin da ke sama. bayanin don tunani ne kawai, kuma bai kamata a yi amfani da shi azaman jagora don aikin cibiyoyin likita ko sassan da ke da alaƙa ba. In ba haka ba, duk wani sakamako da wannan kamfani ya haifar ba shi da alaƙa da wannan kamfani.


Lokacin aikawa: Agusta-08-2019

NOTE:

1. Samfuran ba a kera su ba kuma ba su da izini ta asali na kayan aiki. Daidaituwa ya dogara ne akan fayyace ƙayyadaddun fasaha na jama'a kuma yana iya bambanta dangane da ƙirar kayan aiki da tsari. An shawarci masu amfani da su tabbatar da dacewa da kansu. Don jerin kayan aiki masu jituwa, da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar sabis na abokin ciniki.
2. Gidan yanar gizon na iya yin la'akari da kamfanoni na ɓangare na uku da alamun da ba su da alaƙa da mu ta kowace hanya. Hotunan samfur don dalilai na misali kawai kuma suna iya bambanta da ainihin abubuwa (misali, bambance-bambance a cikin bayyanar mai haɗawa ko launi). A cikin yanayin kowane bambance-bambance, ainihin samfurin zai yi nasara.