Tsarin amfani da jakar da aka matse ta jiko:
1. Ana amfani da jakar da aka matse ta jiko musamman don shigar da ruwa cikin sauri yayin da ake zubar da jini don taimakawa ruwan da ke cikin jaka kamar jini, plasma, ruwan da ke toshe zuciya ya shiga jikin ɗan adam da wuri-wuri;
2. Ana amfani da shi don ci gaba da matsa ruwan da ke ɗauke da heparin don wanke bututun piezometer na jijiyoyin jini da aka gina a ciki;
3. Ana amfani da shi don jiko mai matsin lamba yayin aikin jijiyoyi ko tiyatar zuciya da jijiyoyin jini;
4. Ana amfani da shi don wanke raunuka da kayan aiki a lokacin tiyata a buɗe;
5. Ana amfani da shi sosai a asibitoci, fagen daga, filin wasa da sauran lokatai. Yana da mahimmanci don yin aikin jiko na gaggawa da sake fitar da ruwa a sassan asibiti kamar sashen gaggawa, ɗakin tiyata, maganin sa barci, kulawa mai zurfi da kuma gano matsin lamba na jijiyoyin jini daban-daban.
Sabuwar jakar jiko ta MedLinket da aka ƙirƙiro ta IBP mai sauƙin amfani, aminci da inganci. Don amfani da shi ga majiyyaci ɗaya, yana iya hana kamuwa da cuta ta hanyar saduwa yadda ya kamata.
Shawarar sabon samfurin MedLinket - Jakar da aka matse da jiko mai zubarwa
Fasali na Samfurin:
★Amfani da majiyyaci ɗaya don hana kamuwa da cuta ta hanyar haɗin gwiwa
★Tsarin musamman, sanye da kayan Robert clip, guje wa zubar iska, mafi aminci kuma mafi aminci
★Tsarin ƙugiya na musamman, mafi aminci don amfani don guje wa haɗarin faɗuwar jakar jini ko jakar ruwa bayan an rage girmanta
★Dogon ƙwallon da za a iya hura, ingantaccen haɓakar kumbura
★Na'urar kariya daga matsin lamba fiye da kima don gujewa matsin lamba mai yawa da fashewa, tsoratar da marasa lafiya da ma'aikatan lafiya
★Kayan raga na nailan mai haske, zai iya lura da jakar jiko da sauran adadin, mai sauƙin saitawa da maye gurbin jiko cikin sauri
Sigogin samfur:
MedLinket tana da shekaru 20 na gwaninta a masana'antar, tana mai da hankali kan bincike da ci gaba da samar da kayayyakin da ake amfani da su a lokacin tiyata da kuma sa ido kan kayayyakin da ake amfani da su a ICU. Barka da zuwa yin oda da shawara~
Lokacin Saƙo: Disamba-07-2021



