Matsalolin fasaha na firikwensin mai laushi na silicone SpO₂: 1. Hannun yatsan firikwensin na baya ba shi da tsarin kariya mai haske a buɗewar hannun riga na gaba. Lokacin da aka saka yatsa a cikin hannun riga na yatsa, yana da sauƙi a buɗe hannun yatsan don faɗaɗa da canza buɗewar hannun riga na gaba, wanda ke haifar da waje...
ƘARA KOYI13-16 ga Oktoba, 2021 Bikin Kayayyakin Lafiya na CMEF na 85 (Kasuwancin Kayan Aikin Lafiya na Ƙasashen Duniya na China) Karo na 32 na ICMD (Kasuwancin Masana'antu da Zane na Ƙasashen Duniya na China) zai haɗu da ku kamar yadda aka tsara zane-zane na rumfar MedLinket ta CMEF ta kaka 2021 Bikin Kayayya ...
ƘARA KOYIMun san cewa na'urar auna iskar oxygen ta jini (SpO₂ Sensor) tana da matuƙar amfani a dukkan sassan asibiti, musamman a fannin sa ido kan iskar oxygen ta jini a ICU. An tabbatar da cewa a asibiti, sa ido kan iskar oxygen ta jini na iya gano matsalar rashin iskar oxygen ta nama ga majiyyaci kamar...
ƘARA KOYITare da haɓaka na'urorin likitanci na cikin gida da kuma amincewa da na'urorin gida daga asibitoci, kamfanoni da yawa sun fara haɓakawa da samar da na'urori masu auna EEG marasa illa da za a iya zubarwa. To, menene bambanci tsakanin na'urar auna EEG marasa illa da MedLinket ke bayarwa da sauran na'urorin EE...
ƘARA KOYIBayan kaka, yayin da yanayi ke sanyi a hankali, lokaci ne da ake samun yawaitar yaduwar ƙwayoyin cuta. Har yanzu annobar cikin gida na ci gaba da yaduwa, kuma matakan rigakafi da shawo kan annobar suna ƙara tsananta. Rage yawan iskar oxygen a cikin jini yana ɗaya daga cikin...
ƘARA KOYIsan cewa na'urar firikwensin EEG mai sauƙin zubarwa, wacce aka fi sani da na'urar firikwensin zurfin maganin sa barci, na iya nuna yanayin motsa jiki ko hanawa na kwakwalwa, yana samar da daidai gano yanayin sanin EEG da kuma kimanta zurfin maganin sa barci. To menene nau'ikan na'urorin da ba a iya zubarwa ba...
ƘARA KOYIMedLinket yana ba da tsarin sa ido na EtCO₂ mai araha, na'urar firikwensin carbon dioxide na ƙarshen fitar da iska da kayan haɗi don asibiti. Jerin samfuran an haɗa su da kunnawa. An yi amfani da fasahar infrared mai ci gaba don auna yawan CO₂ nan take, saurin numfashi, da ƙarshen ƙarewa...
ƘARA KOYIZafin jiki yana ɗaya daga cikin alamun rayuwa. Jikin ɗan adam yana buƙatar kiyaye yanayin zafin jiki akai-akai don kiyaye tsarin metabolism na yau da kullun. Jiki yana kiyaye daidaiton samar da zafi da kuma watsar da zafi ta hanyar tsarin daidaita zafin jiki, don kiyaye ainihin b...
ƘARA KOYIZafin jiki yana ɗaya daga cikin martanin da aka fi mayar da hankali kai tsaye ga lafiyar ɗan adam. Tun daga zamanin da har zuwa yanzu, za mu iya tantance lafiyar jikin mutum cikin sauƙi. Lokacin da majiyyaci ke yin tiyatar sa barci ko lokacin murmurewa bayan tiyata kuma yana buƙatar sa ido sosai kan zafin jiki...
ƘARA KOYI