"Sama da Shekaru 20 na Kwararrun Ma'aikatan Cable Manufacturer a China"

Na'urori masu auna karfin jini na ci gaba da ba masu cutarwa ba

* Don ƙarin cikakkun bayanai na samfur, duba bayanin da ke ƙasa ko tuntuɓe mu kai tsaye

BAYANIN oda

Karɓi gyare-gyaren OEM kawai

Karɓi gyare-gyaren OEM kawai

Daban-daban daga al'ada cuff marasa cin zarafi NIBP ma'auni, Medlinket ya ɓullo da wani firikwensin wanda zai iya ci gaba da kuma maras invasively auna karfin jini na mutum, wanda ba zai iya kawai auna sauri da kuma ci gaba, amma kuma samar da mafi dadi da kuma dace auna gwaninta.

Siffofin na'urar firikwensin hawan jini mai ci gaba da ba zagon ƙasa ba na Medlinket:

1. Mai bakin ciki, mai laushi kuma mafi dadi;
2. Na'urar firikwensin raƙuman ruwa biyu;
3. Akwai nau'i uku na S, M da L don dacewa da yawancin marasa lafiya.

Bayanin kamfani

Medlinket yana mai da hankali kan bincike da haɓaka na'urori masu auna firikwensin likita da taruka na USB tun daga 2004, gami da na'urori masu auna iskar oxygen na jini, na'urori masu auna zafin jiki,firikwensin hawan jini mara cutarwas, na'urori masu auna karfin jini, na'urorin lantarki na ECG, na'urori masu auna firikwensin EEG, electrodes na farji, electrodes rectal electrodes, surface surface Electrodes, impedance electrodes, da dai sauransu, an sayar da su zuwa kasashe fiye da 90 a duniya, kuma an amince da samfurori don amfani da asibiti ta hanyar sanannun cibiyoyin kiwon lafiya.

Na'urar firikwensin hawan jini mara cin zarafi na Medlinket yana karɓar keɓantawar OEM kawai. Idan kuna buƙatarsa, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.

Tuntube Mu A Yau

Zafafan Tags:

NOTE:

1. Samfuran ba a kera su ba kuma ba su da izini ta asali na kayan aiki. Daidaituwa ya dogara ne akan fayyace ƙayyadaddun fasaha na jama'a kuma yana iya bambanta dangane da ƙirar kayan aiki da tsari. An shawarci masu amfani da su tabbatar da dacewa da kansu. Don jerin kayan aiki masu jituwa, da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar sabis na abokin ciniki.
2. Gidan yanar gizon na iya yin la'akari da kamfanoni na ɓangare na uku da alamun da ba su da alaƙa da mu ta kowace hanya. Hotunan samfur don dalilai na misali kawai kuma suna iya bambanta da ainihin abubuwan (misali, bambance-bambance a cikin bayyanar mai haɗawa ko launi). A cikin yanayin kowane bambance-bambance, ainihin samfurin zai yi nasara.

Samfura masu dangantaka

Abubuwan da ake iya zubarwa na NIBP

Abubuwan da ake iya zubarwa na NIBP

Ƙara koyo
Za'a iya zubar da Manya Biyu Tube Cuffs na NIBP

Za'a iya zubar da Manya Biyu Tube Cuffs na NIBP

Ƙara koyo
Masu kare cutar hawan jini da za a iya zubarwa

Masu kare cutar hawan jini da za a iya zubarwa

Ƙara koyo
Hylink Neonate Double tube NIBP Cuffs

Hylink Neonate Double tube NIBP Cuffs

Ƙara koyo
Ɗaukar Adult Single Tube NIBP Cuffs

Ɗaukar Adult Single Tube NIBP Cuffs

Ƙara koyo
Ɗaukar Adult Single Tube NIBP Cuffs

Ɗaukar Adult Single Tube NIBP Cuffs

Ƙara koyo