"Sama da shekaru 20 na ƙwararren mai kera kebul na likitanci a China"

Na'urar lantarki ta farji PE0002

Lambar oda:PE0002

* Don ƙarin bayani game da samfurin, duba bayanin da ke ƙasa ko tuntuɓar mu kai tsaye

BAYANIN ODA

Umarnin Samfuri

Kamfanin Shenzhen Med-link Electronics Tech Co., Ltd ya ƙera na'urar lantarki ta farji bisa ga tushen abokan ciniki, buƙata da kuma ergonomics, yana aiki tare da kayan aiki daban-daban, yana ɗaukar nauyin kuma yana cimma tasirin motsa jiki wajen gyara lanƙwasa tsoka.

Siffar Samfurin

◆ An ƙera na'urar binciken da aka haɗa sosai yana da santsi, wanda, zuwa matsakaicin mataki, yana haɓaka jin daɗi;
◆ Maƙallin sassauƙa da aka samar ta hanyar kayan laushi ba wai kawai zai iya sauƙaƙa sanyawa da cire na'urar bincike ba, har ma yana ba da damar
don a lanƙwasa maƙallin a kan fata cikin sauƙi, kare sirri da kuma guje wa kunya;
◆ Tsarin haɗin kambi yana sa haɗin ya fi aminci da juriya

Bayanin yin oda

 

Bayanan Fasaha:
Nau'i Binciken Gyaran Tsoka a Ƙasan Ƙulle
bin ƙa'idodi FDA, CE, ISO 80601-2-61:2011, ISO10993-1, 5, 10:2003E, TUV, RoHS Mai Biyan Buƙata
Rarraba Mai Haɗi Mai Haɗa 2 Pin
Mai Haɗi Mai Matsakaici na'urar firikwensin (mace) a cikin jiki
Jimlar Tsawon Kebul (ft) ƙafa 2 (0.38m)
Launin Kebul Fari
Diamita na Kebul Layi Biyu 2.0*4.0mm
Kayan Kebul TPU
babu latex Ee
Nau'in Marufi AKWATI
Na'urar Marufi Nau'i 24/jaka, nau'i 1/jaka,
Nauyin Kunshin /
Garanti Ba a Samu Ba
Bakararre NO
Tuntube Mu A Yau

Alamomi Masu Zafi:

LURA:

1. Ba a ƙera kayayyakin ko kuma ba a ba su izini daga masana'antar kayan aiki ta asali ba. Haɗin kai ya dogara ne akan ƙayyadaddun fasaha da ake da su a bainar jama'a kuma yana iya bambanta dangane da samfurin kayan aiki da tsarin su. Ana shawartar masu amfani da su tabbatar da daidaiton su daban-daban. Don jerin kayan aiki masu jituwa, tuntuɓi ƙungiyar sabis na abokan cinikinmu.
2. Shafin yanar gizon zai iya yin nuni ga kamfanoni da samfuran wasu kamfanoni waɗanda ba su da alaƙa da mu ta kowace hanya. Hotunan samfurin don dalilai na misali ne kawai kuma suna iya bambanta da ainihin abubuwan (misali, bambance-bambance a cikin bayyanar mahaɗi ko launi). Idan akwai wani bambanci, ainihin samfurin zai yi nasara.

Kayayyaki Masu Alaƙa

Binciken Dubura PE0001

Binciken Dubura PE0001

Ƙara koyo
Binciken Gyaran Tsoka na Kwanya na Ƙasa na Kwanya PE0008

Binciken Gyaran Jiki na Kwanya na Ƙasa...

Ƙara koyo
Allurar da ke ƙarƙashin fata mai tsafta

Allurar da ke ƙarƙashin fata mai tsafta

Ƙara koyo
Wayoyin Hannu na EEG tare da na'urorin lantarki

Wayoyin Hannu na EEG tare da na'urorin lantarki

Ƙara koyo
Na'urar lantarki ta farji PE0010

Na'urar lantarki ta farji PE0010

Ƙara koyo
Lambobin EEG

Lambobin EEG

Ƙara koyo