"Sama da shekaru 20 na ƙwararren mai kera kebul na likitanci a China"

bidiyo_img

BIDIYO

Binciken Zafin Jiki Mai Sauri

RABE-RABE:


Lokacin Saƙo: Maris-07-2024
  • Nunin bazara na 2021CMEF | Wannan alƙawarin, MedLinket ya kasance a wurin tsawon shekaru da yawa

    A matsayinta na masana'antu mai alaƙa da rayuwar ɗan adam da walwala, masana'antar kiwon lafiya da kiwon lafiya tana da babban nauyi da kuma hanya mai nisa da za a bi a sabon zamani. Gina ƙasar Sin mai lafiya ba za a iya raba ta da haɗin gwiwa da kuma binciken dukkan masana'antar kiwon lafiya ba. Tare da taken...
    ƘARA KOYI
  • Electrode na Radiolucent ECG da za a iya zubarwa V0015-C0243I

    Amfanin Samfurin ECG na Radiolucent da za a iya zubarwa ★ Hydrogel mai amfani da wutar lantarki da aka shigo da shi daga waje, kyalli mai kyau, sigina mai kyau da ƙarancin hayaniya; ★ Ana iya zubarwa, don amfani da majiyyaci ɗaya, Yana hana haɗarin kamuwa da cuta; ★ Kayan aikin da ke amfani da fiber na carbon, mai sauƙin nauyi, mai haske da rediyo. Faɗin Amfani...
    ƘARA KOYI

An Duba Kwanan Nan

Binciken Zafin Jiki Mai Sauri
Binciken Zafin Jiki Mai Sauri

LURA:

1. Ba a ƙera kayayyakin ko kuma ba a ba su izini daga masana'antar kayan aiki ta asali ba. Haɗin kai ya dogara ne akan ƙayyadaddun fasaha da ake da su a bainar jama'a kuma yana iya bambanta dangane da samfurin kayan aiki da tsarin su. Ana shawartar masu amfani da su tabbatar da daidaiton su daban-daban. Don jerin kayan aiki masu jituwa, tuntuɓi ƙungiyar sabis na abokan cinikinmu.
2. Shafin yanar gizon zai iya yin nuni ga kamfanoni da samfuran wasu kamfanoni waɗanda ba su da alaƙa da mu ta kowace hanya. Hotunan samfurin don dalilai na misali ne kawai kuma suna iya bambanta da ainihin abubuwan (misali, bambance-bambance a cikin bayyanar mahaɗi ko launi). Idan akwai wani bambanci, ainihin samfurin zai yi nasara.