"Sama da shekaru 20 na ƙwararren mai kera kebul na likitanci a China"

Electrodes ɗin ECG da za a iya zubarwa

Lambar oda:V0014A-H

* Don ƙarin bayani game da samfurin, duba bayanin da ke ƙasa ko tuntuɓar mu kai tsaye

BAYANIN ODA

Me Ya Sa Ya Kamata Mu Yi Amfani da ECG Electrodes Na Offset?

Lokacin da aka yi wa marasa lafiya gwajin gano ECG da kuma na'urar duba ECG ta hanyar amfani da na'urar hangen nesa, saboda faruwar gogayya a tufafi, nauyi a kwance, da kuma jan kaya, yana haifar da tsangwama ta wucin gadi[1] a cikin siginar ECG, wanda hakan ke sa ya fi wahala ga likitoci su gano cutar.
Amfani da na'urorin lantarki na ECG da ba su da inganci na iya rage tsangwama ga kayan tarihi sosai da kuma inganta ingancin siginar ECG da ba a sarrafa ba, ta haka ne rage yawan rashin gano cututtukan zuciya a gwajin holter da kuma ƙararrawa ta ƙarya a cikin sa ido kan ECG ta hanyar likitoci[2].

Zane-zanen Tsarin ECG na Electrode na Offset

pro_gb_img

Amfanin Samfuri

Abin dogaro:Tsarin daidaita siginar, ingantaccen yanki na jan buffer, yana hana tsangwama ga kayan motsi sosai, yana tabbatar da cewa siginar tana da karko kuma abin dogaro.
Barga:Tsarin buga takardu na Ag/AgCL mai lasisi, cikin sauri ta hanyar gano juriya, yana tabbatar da kwanciyar hankali na watsa bayanai na dogon lokaci.
Daɗi:Taushi gaba ɗaya: goyon bayan likita wanda ba a saka ba, mai laushi da numfashi, ya fi taimakawa wajen fitar da gumi da kuma inganta yanayin jin daɗin majiyyaci.

Gwajin Kwatanta: Electrode na ECG da Electrode na ECG na tsakiya

Gwajin Taɓawa:

ECG na tsakiya ECG Electrode mai daidaitawa
 13  14
Lokacin da majiyyacin ya kwanta a kwance, kuma aka haɗa shi da wayar ECG, ya matsa lamba akan hydrogel mai sarrafawa, to akwai canjin juriyar hulɗa a kusa da hydrogel mai sarrafawa. Lokacin da majiyyaci ya kwanta a kwance, kuma aka haɗa shi da wayar ECG, ba ya yin matsin lamba akan hydrogel mai aiki, wanda ba shi da tasiri sosai akan juriyar hulɗa da ke kewaye da hydrogel mai aiki.

Ta amfani da na'urar kwaikwayo daban, danna haɗin electrodes na ECG da kuma electrodes na ECG na tsakiya a kowane daƙiƙa 4, kuma ECG ɗin da aka samu sune kamar haka:

 15
Sakamako:Siginar ECG ta canza sosai, ƙarfin lantarki na asali ya kai 7000uV. Sakamako:Siginar ECG ba ta da tasiri, tana ci gaba da samar da ingantattun bayanai na ECG.

Gwajin Ja

ECG na tsakiya ECG Electrode mai daidaitawa
 20  21
Lokacin da aka ja wayar ECG, ƙarfin Fa1 yana aiki akan fuskar fata-gel da kuma hanyar haɗin AgCLelectrode-gel, lokacin da firikwensin AgCL da hydrogel mai sarrafawa suka motsa ta hanyar jan, duka biyun suna tsoma baki ga hulɗar lantarki da fata, sannan suna samar da kayan aikin siginar ECG. Lokacin da ake jan wayar ECG, ƙarfin Fa2 yana aiki a mahaɗin gel ɗin da ke manne da fata, ba ya ɓacewa a yankin hydrogel mai aiki, don haka yana samar da abubuwa kaɗan da aka samar.
A cikin alkiblar da ke daidai da matakin firikwensin fata, tare da ƙarfin F=1N, an ja wayar jagora ta ECG akan tsakiyar lantarki da kuma lantarki mai kama da juna a kowane daƙiƙa 3, kuma ECGs da aka samu sune kamar haka:23
Siginar ECG da aka samar da lantarki guda biyu sun yi kama da juna kafin a ja wayoyin jagora.
Sakamako:Bayan an ja ECGleadwire na biyu, siginar ECG ta nuna nan take raguwar tushe zuwa 7000uV. Ƙarfin raguwar tushe har zuwa ±1000uV kuma boes ba su dawo da cikakken rashin daidaiton sigina ba. Sakamako:Bayan an ja ECGleadwire na biyu, siginar ECG ta nuna raguwar 1000uV na ɗan lokaci, amma siginar ta dawo da sauri cikin daƙiƙa 0.1.

Bayanin Samfura

SamfuriHoto Lambar Oda Bayanin Ƙayyadewa Mai dacewa
 15 V0014A-H Goyon baya mara sakawa, firikwensin Ag/AgCL, Φ55mm, ECG Electrodes na Offset ECG na Holter ECGTelemetry
 16 V0014A-RT Kayan kumfa, firikwensin Ag/AgCL mai zagaye, Φ50mm DR (X-ray)CT (X-ray)MRI
Tuntube Mu A Yau

Alamomi Masu Zafi:

LURA:

1. Ba a ƙera kayayyakin ko kuma ba a ba su izini daga masana'antar kayan aiki ta asali ba. Haɗin kai ya dogara ne akan ƙayyadaddun fasaha da ake da su a bainar jama'a kuma yana iya bambanta dangane da samfurin kayan aiki da tsarin su. Ana shawartar masu amfani da su tabbatar da daidaiton su daban-daban. Don jerin kayan aiki masu jituwa, tuntuɓi ƙungiyar sabis na abokan cinikinmu.
2. Shafin yanar gizon zai iya yin nuni ga kamfanoni da samfuran wasu kamfanoni waɗanda ba su da alaƙa da mu ta kowace hanya. Hotunan samfurin don dalilai na misali ne kawai kuma suna iya bambanta da ainihin abubuwan (misali, bambance-bambance a cikin bayyanar mahaɗi ko launi). Idan akwai wani bambanci, ainihin samfurin zai yi nasara.

Kayayyaki Masu Alaƙa

YSI 400 8001644 Mai jituwa da Binciken Zafin Jiki Mai Zafi - Dubura/Manyan Manya

YSI 400 8001644 Mai jituwa da Zafin da Za a iya Yarda da shi...

Ƙara koyo
Masimo Short Spo2 firikwensin da za a iya sake amfani da shi——Nau'in zoben silicone na manya

Masimo Short Spo2 firikwensin da za a iya sake amfani da shi——Adult Silico...

Ƙara koyo
Mindray 115-043020-00/Philips M1612A Mai jituwa da T Adafta don Sidestream Module, Manya/Pediatirc

Mindray 115-043020-00/Philips M1612A Mai jituwa...

Ƙara koyo
Mai jituwa da Philips Short SpO₂ Sensor-Multi-site Y

Mai jituwa da Philips Short SpO₂ Sensor-Multi-site Y

Ƙara koyo
Na'urar auna spO₂ da za a iya zubarwa ta hanyar amfani da BCI 1301

BCI 1301 Mai jituwa da Yara SpO₂ S...

Ƙara koyo
Masimo 4054 RD Set Mai jituwa da Fasaha Short SpO2 Sensor-Yanar gizo da yawa Y

Masimo 4054 RD Set Tech Mai jituwa Short SpO2...

Ƙara koyo