"Sama da shekaru 20 na ƙwararren mai kera kebul na likitanci a China"

Catheter ɗin auna zafin jiki mai tsafta wanda YSI 400 ya dace

Mai Haɗa Marasa Lafiya:

Girman Majinyaci:

* Don ƙarin bayani game da samfurin, duba bayanin da ke ƙasa ko tuntuɓar mu kai tsaye

BAYANIN ODA

Fasallolin Samfura

Yana aiki biyu, ba wai kawai yana iya yin catheterization na fitsari ba, har ma yana iya sa ido kan zafin jikin majiyyaci a kowane lokaci ba tare da katsewa ba;
Zai iya auna zafin mafitsara daidai da zafin jikin da ke cikin kwakwalwa, ta yadda zai rage haɗarin da ke tattare da tiyatar da ake yi.
ta hanyar canjin zafin jiki a lokacin tiyata;
Amfani da shi sau ɗaya ga majiyyaci ɗaya don hana kamuwa da cuta ta hanyar haɗin gwiwa;
An yi samfurin ne da silica gel kuma zai iya zama a cikin jiki na tsawon lokaci (kwanaki 28);
An kammala bayanin samfurin da samfuran, kuma akwai zaɓuɓɓuka da yawa don amfani a asibiti.

Faɗin Aikace-aikacen

Idan aka yi amfani da shi tare da na'urar saka idanu, ana amfani da shi sau ɗaya a lokacin da ake yin catheter da kuma fitar da majiyyaci, kuma yana iya gano zafin mafitsara a lokaci guda.

Bayanin Yin Oda

Lambar Oda saman
Fasaha
OD Launi balan-balan
Ƙarar girma
Tsawon shiryawa
EC0112A Mai sheƙi 12FR,4.0±0.2 Fari 5-10ml 400mm Guda 10/jaka, jaka 12/akwati
FC0114A 14FR,4.7±0.2 Kore 5-15ml
FC0116A 16FR,5.3±0.2 Lemu 5-15ml
FC0118A 18FR,6.0±0.2 Ja 5-15ml
FC0120A 20FR,6.7±0.2 Rawaya 30ml
FC0122A 22FR,7.3±0.2 Shuɗi 30ml
FC0124A 24FR,8.0±0.2 Shuɗi 30ml
FC0112B Hazo 12FR,4.0±0.2 Fari 5-10ml
FC0114B 14FR,4.7±0.2 Kore 5-15ml
FC0116B 16FR,5.3±0.2 Lemu 5-15ml
FC0118B 18FR,6.0±0.2 Ja 5-15ml
FC0120B 20FR,6.7±0.2 Rawaya 30ml
FC0122B 22FR,7.3±0.2 Shuɗi 30ml
FC0124B 24FR,8.0±0.2 Shuɗi 30ml
Tuntube Mu A Yau

Alamomi Masu Zafi:

LURA:

1. Ba a ƙera kayayyakin ko kuma ba a ba su izini daga masana'antar kayan aiki ta asali ba. Haɗin kai ya dogara ne akan ƙayyadaddun fasaha da ake da su a bainar jama'a kuma yana iya bambanta dangane da samfurin kayan aiki da tsarin su. Ana shawartar masu amfani da su tabbatar da daidaiton su daban-daban. Don jerin kayan aiki masu jituwa, tuntuɓi ƙungiyar sabis na abokan cinikinmu.
2. Shafin yanar gizon zai iya yin nuni ga kamfanoni da samfuran wasu kamfanoni waɗanda ba su da alaƙa da mu ta kowace hanya. Hotunan samfurin don dalilai na misali ne kawai kuma suna iya bambanta da ainihin abubuwan (misali, bambance-bambance a cikin bayyanar mahaɗi ko launi). Idan akwai wani bambanci, ainihin samfurin zai yi nasara.

Kayayyaki Masu Alaƙa

YSI 400 8001644 Mai jituwa da na'urar binciken zafin jiki ta jarirai da jarirai ta dubura/maƙogwaro

YSI 400 8001644 Mai jituwa da Zafin da Za a iya Yarda da shi...

Ƙara koyo
YSI 400 8001644 Mai jituwa da Binciken Zafin Jiki na Yara - Dubura/Manyan Hakora

YSI 400 8001644 Mai jituwa da Zafin da Za a iya Yarda da shi...

Ƙara koyo
YSI 10K Series Mai jituwa da Tsarin Zafin Jiki Mai Yarda - Manya ~ Saman Fata na Jariri

YSI 10K Series Mai jituwa Zazzaɓi Zazzaɓi...

Ƙara koyo
YSI 400 8001644 Mai jituwa da na'urar binciken zafin jiki ta jarirai da jarirai ta dubura/maƙogwaro

YSI 400 8001644 Mai jituwa da Zafin da Za a iya Yarda da shi...

Ƙara koyo
YSI 400 8001644 Mai jituwa da Binciken Zafin Jiki Mai Zafi - Dubura/Manyan Manya

YSI 400 8001644 Mai jituwa da Zafin da Za a iya Yarda da shi...

Ƙara koyo
YSI 400 8001644 Mai jituwa da na'urar binciken zafin jiki ta jarirai da jarirai ta dubura/maƙogwaro

YSI 400 8001644 Mai jituwa da Zafin da Za a iya Yarda da shi...

Ƙara koyo