* Don ƙarin bayani game da samfurin, duba bayanin da ke ƙasa ko tuntuɓar mu kai tsaye
BAYANIN ODA| Lambar Sashen OEM | |
| Mai ƙera | OEM# |
| Mindray | 0011-30-37391 |
| Daidaituwa: | |
| Mai ƙera | Samfuri |
| Mindray | PM6800 Jerin |
| Bayanan Fasaha: | |
| Nau'i | Binciken Zafin Jiki Mai Zafi |
| bin ƙa'idodi | FDA, CE, ISO10993-1.5,10:2003E, TUV, RoHS Mai Biyan Kuɗi |
| Rarraba Mai Haɗi | Mindray, Mace Mai Haɗa 2-Pin |
| Mai Haɗi Mai Matsakaici | Fatar Fuska |
| Tashar | Guda ɗaya |
| Nau'in Resistor | Jerin NTC |
| Tsarin NTC na ɗan lokaci | NTC/R25=2.252K |
| Yanayin Zafin Jiki | 25°C |
| Girma | 28.8*30mm |
| Girman Majiyyaci | Manya/Malaman Yara/Jarira/Jaridar jarirai |
| Jimlar Tsawon Kebul (ft) | ƙafa 2.62 (0.8m) |
| Launin Kebul | Fari |
| Diamita na Kebul | / |
| Kayan Kebul | / |
| Kayan Firikwensin | / |
| babu latex | Ee |
| Lokacin amfani: | Yi amfani da shi kawai ga majiyyaci ɗaya |
| Nau'in Marufi | Akwati |
| Na'urar Marufi | Kwamfutoci 24 |
| Nauyin Kunshin | / |
| Garanti | Ba a Samu Ba |
| Bakararre | EH |