SpO₂ yana ɗaya daga cikin muhimman alamu masu mahimmanci, waɗanda zasu iya nuna wadatar iskar oxygen a jiki. Kula da jijiyoyin jini na SpO₂ na iya kimanta yawan iskar oxygen a cikin huhu da kuma ƙarfin ɗaukar iskar oxygen na hemoglobin. Jijiyoyin jini na SpO₂ yana tsakanin kashi 95% zuwa 100%, wanda yake al'ada; tsakanin kashi 90% zuwa 95%, yana da ɗan ƙaramin hypoxia; ƙasa da kashi 90%, yana da mummunan hypoxia kuma yana buƙatar magani da wuri-wuri.
Na'urar firikwensin SpO₂ da ake sake amfani da ita tana ɗaya daga cikin kayan aikin da ake amfani da su don sa ido kan SpO₂ na jikin ɗan adam. Yana aiki ne musamman akan yatsu, yatsun ƙafa, kunne, da tafin hannun jarirai. Saboda na'urar firikwensin SpO₂ da ake sake amfani da ita ana iya sake amfani da ita, tana da aminci kuma tana da ɗorewa, kuma tana iya ci gaba da sa ido kan yanayin majiyyaci ta hanyar da ta dace, galibi ana amfani da ita a aikin asibiti:
1. Baƙi, gwajin lafiya, sashen kulawa na gaba ɗaya
2. Kula da jarirai da kuma sashen kula da jarirai masu tsanani
3. Sashen gaggawa, ICU, ɗakin murmurewa na maganin sa barci
MedLinket ta himmatu wajen yin bincike da kuma sayar da kayan aikin lantarki na likitanci da kayayyakin amfani na tsawon shekaru 20. Ta ƙirƙiro nau'ikan na'urori masu auna sigina na SpO₂ daban-daban da za a iya sake amfani da su don samar da zaɓuɓɓuka iri-iri ga marasa lafiya daban-daban:
1. Na'urar firikwensin SpO₂ mai ɗaure yatsa, wanda ake samu a cikin ƙayyadaddun bayanai na manya da yara, tare da kayan laushi da tauri, fa'idodi: aiki mai sauƙi, sanyawa da cirewa cikin sauri da sauƙi, ya dace da marasa lafiya, tantancewa, da sa ido na ɗan gajeren lokaci a cikin ɗakunan kulawa na gabaɗaya.
2. Na'urar firikwensin SpO₂ mai kama da hannun yatsu, wanda ake samu a cikin takamaiman bayanai na manya, yara, da jarirai, an yi shi da silicone mai roba. Amfani: laushi da daɗi, ya dace da ci gaba da sa ido kan ICU; juriya mai ƙarfi ga tasirin waje, kyakkyawan tasirin hana ruwa shiga, kuma ana iya jiƙa shi don tsaftacewa da kashe ƙwayoyin cuta, Ya dace da amfani a sashen gaggawa.
3. Na'urar firikwensin SpO₂ mai nau'in zobe an daidaita ta sosai da girman da'irar yatsu, wanda ya dace da masu amfani da yawa, kuma ƙirar da aka saka ta sa yatsun ba su da tsauri kuma ba sa saurin faɗuwa. Ya dace da sa ido kan barci da gwajin kekuna masu ƙarfi.
4. Na'urar firikwensin SpO₂ mai nau'in bel da aka nannaɗe da silicone, mai laushi, mai ɗorewa, ana iya nutsar da shi, tsaftacewa da kuma kashe ƙwayoyin cuta, wanda ya dace da ci gaba da sa ido kan bugun jini na tafin hannu da tafin jarirai.
5. Ana iya haɗa firikwensin SpO₂ mai aiki da yawa na nau'in Y tare da firam ɗin gyarawa da bel ɗin naɗewa daban-daban don amfani da su ga ƙungiyoyi daban-daban na mutane da sassa daban-daban; bayan an gyara shi a cikin faifan bidiyo, ya dace da saurin auna tabo a sassa daban-daban ko wuraren da marasa lafiya ke taruwa.
Fasaloli na firikwensin SpO₂ da ake iya sake amfani da shi na MedLinket:
1 An tabbatar da daidaito a asibiti: Dakin gwaje-gwajen asibiti na Amurka, Asibitin Farko da ke da alaƙa da Jami'ar Sun Yat-sen, da Asibitin Jama'a na Yuebei an tabbatar da su a asibiti
2. Kyakkyawan jituwa: daidaita da nau'ikan kayan aikin sa ido daban-daban
3. Yawaitar amfani: ya dace da manya, yara, jarirai, jarirai; marasa lafiya da dabbobi masu shekaru daban-daban da launukan fata;
4. Kyakkyawan jituwa ta halitta, don guje wa halayen rashin lafiyan ga marasa lafiya;
5. Ba ya ƙunshe da latex.
MedLinket tana da shekaru 20 na gwaninta a masana'antar, tana mai da hankali kan bincike da ci gaba da samar da kayayyakin da ake amfani da su a lokacin tiyata da kuma sa ido kan kayayyakin da ake amfani da su a ICU. Barka da zuwa yin oda da shawara~
Lokacin Saƙo: Nuwamba-26-2021






