* Don ƙarin bayani game da samfurin, duba bayanin da ke ƙasa ko tuntuɓar mu kai tsaye
BAYANIN ODAAna amfani da shi tare da mai saka idanu mai dacewa don watsa siginar zafin jiki
a cikin hanyar kunnen majiyyaci.
| Daidaituwa: | |
| Mai ƙera | Samfuri |
| Tianrong | TR900D/E |
| Anke | ASC553A3,ASC553 |
| Comen | tauraro 8000A/B/C, tauraro5000, 5000B/C |
| YSI | Jerin 10K |
| Bayanan Fasaha: | |
| Nau'i | Binciken Zafin Jiki Mai Zafi |
| bin ƙa'idodi | FDA, CE, ISO10993-1.5,10:2003E, TUV, RoHS Mai Biyan Kuɗi |
| Rarraba Mai Haɗi | Mai Haɗa Maɓalli Mai Raƙumi Biyu, Na Mata |
| Mai Haɗi Mai Matsakaici | Dutse/ Esophageal |
| Tashar | Guda ɗaya |
| Nau'in Resistor | Jerin NTC |
| Tsarin NTC na ɗan lokaci | 10K |
| Yanayin Zafin Jiki | 25°C |
| Girma | 7FR |
| Girman Majiyyaci | Jariri/Jango |
| Jimlar Tsawon Kebul (ft) | ƙafa 1.6 (0.48m) |
| Launin Kebul | FARARE |
| babu latex | Ee |
| Lokacin amfani: | Yi amfani da shi kawai ga majiyyaci ɗaya |
| Nau'in Marufi | Akwati |
| Na'urar Marufi | Kwamfutoci 24 |
| Nauyin Kunshin | / |
| Garanti | Ba a Samu Ba |
| Bakararre | EH |