"Sama da shekaru 20 na ƙwararren mai kera kebul na likitanci a China"

bidiyo_img

LABARAI

Ta yaya na'urar firikwensin EEG mai sauƙin amfani da MedLinket ba ta da wani tasiri ya bambanta da sauran na'urori masu auna sigina a kasuwa?

RABE-RABE:

Tare da haɓaka na'urorin likitanci na cikin gida da kuma amincewa da na'urorin cikin gida daga asibitoci, kamfanoni da yawa sun fara haɓakawa da samar da na'urori masu auna EEG marasa amfani da za a iya zubarwa.

To, menene bambanci tsakaninMedLinketNa'urar firikwensin EEG mara amfani da za a iya zubarwa da sauran na'urori masu auna sigina na EEG a kasuwa?

Na'urar firikwensin EEG mara cin zarafi

Kamfani na farko da ya fara aiki a China ya fara aikiNMPAtakardar shaidar rijista

Na'urar firikwensin EEG mara cin zarafi ta haɓaka kuma ta samar da kanta ta hanyarMedLinketya sami takardar shaidar Hukumar Kayayyakin Lafiya ta Ƙasa tun daga shekarar 2014. Kamfanin kera na'urorin likitanci ne da gwamnati ta amince da shi a tsakanin kamfanonin na'urorin cikin gida iri ɗaya.

 

Shekaru na tabbatar da kasuwar asibiti, daidaiton ma'auni da kuma ingantaccen fitarwa

A halin yanzu,MedLinketAn sanya na'urori masu auna EEG marasa amfani a cikin na'urarfasibitoci masu zaman kansu a China. Amincewa da asibitin shine babban abin dogaro a cikiMedLinketna'urorin auna EEG marasa amfani. Ana kyautata zaton cewa asibitin yana cikin farin ciki da samun madadin mafita na cikin gida maimakon na ƙasashen waje.

 企业微信截图_17333798695151

Farashi mai rahusa yana amfanar marasa lafiya kuma yana ceton damuwar asibiti

Idan aka kwatanta da kayan kida na asali,MedLinketBabu shakka na'urorin firikwensin EEG marasa amfani suna da aiki mai tsada sosai.

 

Zaɓuɓɓukan samfura masu yawa da ƙarin damar haɗin gwiwa

Idan aka kwatanta da sauran kamfanonin kayan aiki,MedLinketba wai kawai yana samar da na'urori masu auna firikwensin EEG marasa amfani ba, har ma da jerin abubuwan haɗin kebul da na'urori masu auna firikwensin likita da ke rufewafirikwensin spo2, ECG, zafin jikibincike, hawan jini, EEG, EMG, wuka mai amfani da wutar lantarki mai yawan mita, wanda ke rufe dukkan sassan asibitin, wanda za a iya yin odar sa ɗaya-ɗaya don biyan buƙatun asibiti iri-iri.

Na'urar firikwensin EEG mara cin zarafi

Tarihin kamfanin da aka jera, shekaru 20 na ƙwarewar kera kayan aikin likita

Tun lokacin da aka kafa ta a shekarar 2004,MedLinketta mayar da hankali kan samar da kayan aikin kebul na likitanci masu inganci da na'urori masu auna zafin jiki da kuma ICU. A shekarar 2015, an saka ta a cikin sabon kwamitin gudanarwa na uku na Beijing. Nan gaba,MedLinketza ta ci gaba da jajircewa kan manufar "samar da kulawar lafiya cikin sauƙi da kuma lafiyar mutane". Za ta yi aiki tukuru a fannin likitanci, ta yi ƙoƙari don samun ƙwarewa.

Idan kana son ƙarin bayani game da na'urar firikwensin EEG ta Midea da ba ta da illa, za ka iya aika imel( marketing@medxing) a kowane lokaci .com Tuntube mu ~


Lokacin Saƙo: Satumba-14-2021

LURA:

1. Ba a ƙera kayayyakin ko kuma ba a ba su izini daga masana'antar kayan aiki ta asali ba. Haɗin kai ya dogara ne akan ƙayyadaddun fasaha da ake da su a bainar jama'a kuma yana iya bambanta dangane da samfurin kayan aiki da tsarin su. Ana shawartar masu amfani da su tabbatar da daidaiton su daban-daban. Don jerin kayan aiki masu jituwa, tuntuɓi ƙungiyar sabis na abokan cinikinmu.
2. Shafin yanar gizon zai iya yin nuni ga kamfanoni da samfuran wasu kamfanoni waɗanda ba su da alaƙa da mu ta kowace hanya. Hotunan samfurin don dalilai na misali ne kawai kuma suna iya bambanta da ainihin abubuwan (misali, bambance-bambance a cikin bayyanar mahaɗi ko launi). Idan akwai wani bambanci, ainihin samfurin zai yi nasara.