"Sama da shekaru 20 na ƙwararren mai kera kebul na likitanci a China"

Na'urar Nazarin Iskar Gas Mai Sassaka Hannu

Lambar oda:MG1000

* Don ƙarin bayani game da samfurin, duba bayanin da ke ƙasa ko tuntuɓar mu kai tsaye

BAYANIN ODA

Siffofin samfurin

1. Wannan na'urar na'urar nazarin maganin sa barci ce da ake amfani da ita don auna EtCO₂, FiCO₂, RR, EtN2O, FiN2O, EtAA, FiAA.
2. Wannan na'urar saka idanu ta dace da kowace irin dabba kuma ana iya amfani da ita a sashen kulawa na gabaɗaya, gami da, amma ba'a iyakance ga ICU, CCU ko motar asibiti da sauransu ba.

Bayani dalla-dalla

Babban Na'urar'Bukatar Muhalli

Aiki Zafin jiki: 5~50; Danshi mai dangantaka: 0~95%;Matsi a Yanayi:70.0KPa~106.0KPa
Ajiya: Zafin jiki: 0~70; Danshi mai dangantaka: 0~95%;Matsi a Yanayi:22.0KPa~120.0KPa

Ƙayyadewar Wutar Lantarki

Wutar Lantarki ta Shigarwa: 12V DC
Shigar da Yanzu: 2.0 A

Bayanin Jiki

Babban Na'urar
Nauyi: 0.65Kg
Girma: 192mm x 106mm x 44mm

Bayanin Kayan Aiki

 
Allon TFT
Nau'i: LCD mai launi na TFT
Girma: inci 5.0
Baturi
Adadi: 4
Samfuri: Batirin lithium mai caji
Wutar lantarki: 3.7 V
Ƙarfin aiki 2200mAh
Lokacin aiki: Awa 10
Lokacin sake caji: Awa 4
LED
Alamar Ƙararrawa ta Majiyyaci: Launuka biyu: Rawaya da Ja
Mai nuna sauti
Lasifika: Kunna muryoyin ƙararrawa
Fuskokin sadarwa
Ƙarfi: 12VDC soket na wutar lantarki x 1
kebul: MINI soket ɗin USB x 1

Ƙayyadewar Ma'auni

Ka'ida: Na'urorin gani na NDIR guda ɗaya
Ƙimar Samfur: 90mL/min,±10mL/min
Lokacin Farawa: Waveform yana nunawa cikin daƙiƙa 20
Nisa
CO₂: 0~99 mmHg, 0~13%
N2O: 0~100 VOL%
ISO: 0~6VOL%
ENF: 0~6VOL%
SEV: 0~8VOL%
RR: 2~150 bpm
ƙuduri
CO₂: 0~40 mmHg±2 mmHg40 ~99 mmHg±Kashi 5% na karatu
N2O: 0~100VOL%±(2.0 vol% + 5% na karatu)
ISO: 0~6VOL%(0.3 vol% + 2% na karatu)
ENF: 0~6VOL%±(0.3 vol% + 2% na karatu)
SEV: 0~8VOL%±(0.3 vol% + 2% na karatu)
RR: 1 bpm
Lokacin Ƙararrawa na Apnea: Shekaru 20-60

Bayyana ƙimar MAC

  • l1.0MAC: a ƙarƙashin yanayin matsin lamba na yanayi, yana ba da motsin fata na mutum ko dabba, kashi 50% na mutane ko dabbobi ba su da amsawar motsin jiki ko kuma motsin tserewa, maganin sa barci na shaƙa a cikin yawan alveolar.
  • lDomin cimma kashi 95% na mutane ba sa amsawa ga abubuwan da ke motsa su, ƙimar MAC yakamata ta kai 1.3.
  • lIdan darajar MAC ta kai 0.4yawancin marasa lafiya za su farka
Magungunan sa barci
Enflurane: 1.68
Isoflurane: 1.16
Sevflurane: 1.71
Halothane: 0.75
N2O: 100%
Sanarwa Desflurane'Ƙimar MAC1.0 ta s ta bambanta da shekaru
Shekaru: 18-30 MAC1.0 7.25%
Shekaru: 31-65 MAC1.0 6.0%
Tuntube Mu A Yau

Alamomi Masu Zafi:

LURA:

1. Ba a ƙera kayayyakin ko kuma ba a ba su izini daga masana'antar kayan aiki ta asali ba. Haɗin kai ya dogara ne akan ƙayyadaddun fasaha da ake da su a bainar jama'a kuma yana iya bambanta dangane da samfurin kayan aiki da tsarin su. Ana shawartar masu amfani da su tabbatar da daidaiton su daban-daban. Don jerin kayan aiki masu jituwa, tuntuɓi ƙungiyar sabis na abokan cinikinmu.
2. Shafin yanar gizon zai iya yin nuni ga kamfanoni da samfuran wasu kamfanoni waɗanda ba su da alaƙa da mu ta kowace hanya. Hotunan samfurin don dalilai na misali ne kawai kuma suna iya bambanta da ainihin abubuwan (misali, bambance-bambance a cikin bayyanar mahaɗi ko launi). Idan akwai wani bambanci, ainihin samfurin zai yi nasara.

Kayayyaki Masu Alaƙa

Ma'aunin Sphygmomanometer

Ma'aunin Sphygmomanometer

Ƙara koyo
Na'urar auna zafin bugun jini ta dabbobi (Oximeter)

Na'urar auna zafin bugun jini ta dabbobi (Oximeter)

Ƙara koyo
Mai Kula da Sigogi na Muiti

Mai Kula da Sigogi na Muiti

Ƙara koyo
Na'urar auna bugun zuciya ta dabbobi

Na'urar auna bugun zuciya ta dabbobi

Ƙara koyo
Ƙananan Capnometers

Ƙananan Capnometers

Ƙara koyo