"Sama da shekaru 20 na ƙwararren mai kera kebul na likitanci a China"

Ma'aunin Sphygmomanometer

Na'urar Kula da Hawan Jini ta Dabbobi

Lambar oda:EM303

* Don ƙarin bayani game da samfurin, duba bayanin da ke ƙasa ko tuntuɓar mu kai tsaye

BAYANIN ODA

Bayanin Samfurin

Ganin rashin daidaiton auna bugun zuciyar ƙananan dabbobi saboda suma, gazawar aunawa saboda girgizar dabbobi da rashin natsuwa, matsalar aski don aunawa daidai da kuma rashin yiwuwar samar da bayanan yanayin da suka dace bisa ga auna maki ɗaya da sauransu, Medlinket ta tsara kuma ta ƙirƙiro na'urar lura da hawan jini ta dabbobi ta ESM303 da kanta. Tana iya auna hawan jini na dabbobi masu girma dabam-dabam cikin sauƙi da sauri ba tare da maganin sa barci ko aski ba, tana kare dabbobin gida daga firgita. Tana ba wa dabbobi damar shiga yanayin aunawa da sauri tare da aiki ɗaya-maɓalli da kuma matsa lamba mai wayo ba tare da wani hayaniya ba, tana ba wa likitocin dabbobi kayan aikin gwajin hawan jini masu inganci da dacewa.

 

Ayyuka da siffofi

mai tsari da aminci:Fasaha ta musamman ta jure wa motsi, ma'aunin rage matsin lamba, aikin hana jitter
Ƙarami da Babban Dabbas: yana bambanta ƙanana da manyan dabbobi ta atomatik bisa ga nauyinsu
Yanayi da yawa:Yanayin aunawa da yawa, gami da aunawa ɗaya, mai ci gaba, mintuna 2/lokaci, lokacin tazara na musamman
Ana iya sa ido a kai:bugun zuciya, matsin lamba na systolic, matsin lamba na diastolic, da matsakaicin matsin lamba, da kuma jadawalin yanayin, wanda ke ba da damar fahimtar duk alamun dabbobin gida
Daɗi da ɗorewa:TPU cuff mai laushi, ya fi kwanciyar hankali da kuma laushi fiye da na gargajiya cuff
Ma'aunin shiru:matsa lamba ta bebe mai hankali, yana ba da damar watsa shirye-shiryen shiru da kuma kare dabbobin gida daga tsoro
Ilimin harsuna da yawa:tallafi don sauyawa tsakanin Sinanci, Ingilishi da Rashanci
Aikace-aikacen APP:Sarrafa APP na wayar hannu tare da bincike mai wayo da jagora
Dogon lokacin jiran aiki:babban batirin da ke da ƙarfin aiki yana ba da damar yin dogon lokacin jiran aiki
Mai sauƙin ɗauka:Batirin lithium da aka gina a ciki, babu buƙatar samar da wutar lantarki ta waje, mai sauƙin motsawa yayin aikin aunawa
Bluetooth:haɗin Bluetooth na bayanai na aunawa
Guji tsoro: babu buƙatar amfani da maganin sa barci ko aski don guje wa dabbobin gida su tsorata, ajiye lokacin aski na likita don kiyaye kyawun kyan dabbobin
Aikin maɓalli ɗaya:ƙirar da aka tsara ta mutum, ma'auni ta atomatik da rikodin lissafi
Ma'auni mai sauƙi:Mutum 1 zai iya aiki
Tashar gaggawa ta dannawa ɗaya:Ma'aunin hawan jini na gaggawa, aikin dakatar da gaggawa na maɓalli ɗaya
Sassan bayanai da yawa:Ana iya adana bayanai da yawa na hawan jini da bugun jini
Kashewa ta atomatik: Kashewa ta atomatik ba tare da aunawa ba
Saitunan ƙararrawa:Ana iya gyara sautin ƙararrawa, kewayon ƙararrawa zaɓi ne
Saitunan bugawaBuga haɗin mara waya

pro_gb_img

Yanayin aikace-aikace

pro_gb_img

Bayanin Yin Oda

Sunan Samfuri Na'urar Kula da Hawan Jini ta Dabbobi Lambar Oda ESM303 (tare da aikin Bluetooth)
Allon Nuni Allon TFT mai inci 4.3 Nauyi / Girma Kimanin 1387gL×W×H: 178×146×168 (mm)
Ƙarfi DC 9.0V (tsarin daidaitawa: adaftar wutar lantarki, batirin lithium 8000mAh mai caji) Hanyar Aunawa Oscillography
Nisan Ma'aunin Matsi na Jini 0mmHg~280mmHg0kPa~37.33kPa Nisan Auna Zuciya Sau 0~300/minti
Daidaito a Ma'auni Matsi mai tsauri: ±3 mmHg(±0.4 kPa)Bugun jini: ± 5% Yanayin Kulawa Ma'auni ɗaya, sa ido akai-akai, auna tazara na minti 2
Bayani dalla-dalla na Cuff Tsarin tsari na yau da kullun: Ɗaya ga kowane takamaiman bayanai guda biyar da aka keɓance ga 'yan dabbobin, Ƙaramin ƙaho na dabba, babban ƙaho na dabba
Tuntube Mu A Yau

Alamomi Masu Zafi:

LURA:

1. Ba a ƙera kayayyakin ko kuma ba a ba su izini daga masana'antar kayan aiki ta asali ba. Haɗin kai ya dogara ne akan ƙayyadaddun fasaha da ake da su a bainar jama'a kuma yana iya bambanta dangane da samfurin kayan aiki da tsarin su. Ana shawartar masu amfani da su tabbatar da daidaiton su daban-daban. Don jerin kayan aiki masu jituwa, tuntuɓi ƙungiyar sabis na abokan cinikinmu.
2. Shafin yanar gizon zai iya yin nuni ga kamfanoni da samfuran wasu kamfanoni waɗanda ba su da alaƙa da mu ta kowace hanya. Hotunan samfurin don dalilai na misali ne kawai kuma suna iya bambanta da ainihin abubuwan (misali, bambance-bambance a cikin bayyanar mahaɗi ko launi). Idan akwai wani bambanci, ainihin samfurin zai yi nasara.

Kayayyaki Masu Alaƙa

Mai Kula da Sigogi na Muiti

Mai Kula da Sigogi na Muiti

Ƙara koyo
Na'urar auna bugun zuciya ta dabbobi

Na'urar auna bugun zuciya ta dabbobi

Ƙara koyo
Na'urar Nazarin Iskar Gas Mai Sassaka Hannu

Na'urar Nazarin Iskar Gas Mai Sassaka Hannu

Ƙara koyo
Na'urar auna zafin bugun jini ta dabbobi (Oximeter)

Na'urar auna zafin bugun jini ta dabbobi (Oximeter)

Ƙara koyo
Ƙananan Capnometers

Ƙananan Capnometers

Ƙara koyo