"Sama da shekaru 20 na ƙwararren mai kera kebul na likitanci a China"

Na'urar auna zafin bugun jini ta dabbobi (Oximeter)

Lambar oda:AM-806VB-E

* Don ƙarin bayani game da samfurin, duba bayanin da ke ƙasa ko tuntuɓar mu kai tsaye

BAYANIN ODA

Gabatarwar Samfuri:

Domin biyan buƙatar kayan aiki masu ɗaukuwa don asibitocin dabbobi da kuma kula da dabbobi, Medlinket ta tsara kuma ta ƙirƙiro na'urar auna sigina mai amfani da ma'auni da yawa.
Medlinket (Sabuwar kamfanin OTC da aka jera, lambar hannun jari 833505) kamfani ne mai fasaha sama da shekaru 20 tare da ƙungiyar ƙwararru ta R&D tare da mutane 50. Tun daga shekarar 2008, ta sami takardar shaidar tsarin TÜV SÜD, wani kamfanin bayar da takardar shaida sananne. Tare da kyakkyawan suna da ƙarfi, Medlinket ta sayi inshorar alhakin samfura na dala miliyan 5 don dukkan samfuran, wanda ya cancanci a amince da ku!

Halayen Aiki

  • Kwakwalwan da aka shigo da su, Ingancin da ya dace
  • Ƙarami kuma Mai Kyau, Mai Sauƙin Ɗaukawa
  • Maɓalli ɗaya don auna zafin jiki da spO₂
  • Bluetooth mai hankali, Sabis na APP
  • Tsarin Tsarin Baya Don Sauƙin Gyarawa
  • Aiki Mai Tsayi Tare da Daidaito Da Aminci
  • Rauni Mai Rauni, Tsarin Hana Jijjiga
  • Saitin Iyaka Don Amsawa ta atomatik
  • Batirin Lithium na Ciki, Tanadin Makamashi da Kare Muhalli

Yanayin aikace-aikace

Bayanin Yin Oda

Sunan Samfurin Na'urar auna zafin jiki ta dabbobi Lambar Oda AM-806VB-E (tare da aikin Bluetooth)
Allon Nuni Allon OLED mai inci 1.0 Nauyi / Girma Kimanin 60gL*W*H: 80*38*40 (mm)
Canja Hanyar Nunawa Umarnin nuni guda 4, yanayi 9 Binciken Waje Zafin waje da binciken iskar oxygen na jini
Ƙararrawa ta atomatik Saita don iyakokin ƙararrawa na sama da ƙasa yana ba da damar ƙararrawa ta atomatik lokacin da ƙimar ta wuce kewayon Na'urar Nunin Aunawa SpO₂: 1%,Bugun jini: 1bmp,Zafin jiki: 0.1°C
Tsarin Ma'auni SpO₂: 35~100% Pulse: 30~300bmpZafin jiki: 25°C-45°C Daidaiton Ma'auni SpO₂: 90%~100%, ±2%;70%~89%, ±3%;≤70%, Ba a ƙayyade ba, bugun jini: ± 3bmp; Zafin jiki: ±0.2°C
Ƙarfi Batirin lithium mai caji 3.7V 450mAh, Ci gaba da aiki na tsawon awanni 7, Jiran aiki na tsawon kwanaki 35 Tsawon LED Hasken ja: kimanin 660nm; Hasken Infrared: kimanin 905nm
Kayan haɗi Mai watsa shiri, littafin jagorar mai amfani, takardar shaida, na'urar binciken zafin jiki, na'urar binciken iskar oxygen ta jini, kebul na caji na USB
Tuntube Mu A Yau

Alamomi Masu Zafi:

LURA:

1. Ba a ƙera kayayyakin ko kuma ba a ba su izini daga masana'antar kayan aiki ta asali ba. Haɗin kai ya dogara ne akan ƙayyadaddun fasaha da ake da su a bainar jama'a kuma yana iya bambanta dangane da samfurin kayan aiki da tsarin su. Ana shawartar masu amfani da su tabbatar da daidaiton su daban-daban. Don jerin kayan aiki masu jituwa, tuntuɓi ƙungiyar sabis na abokan cinikinmu.
2. Shafin yanar gizon zai iya yin nuni ga kamfanoni da samfuran wasu kamfanoni waɗanda ba su da alaƙa da mu ta kowace hanya. Hotunan samfurin don dalilai na misali ne kawai kuma suna iya bambanta da ainihin abubuwan (misali, bambance-bambance a cikin bayyanar mahaɗi ko launi). Idan akwai wani bambanci, ainihin samfurin zai yi nasara.

Kayayyaki Masu Alaƙa

Na'urar auna bugun zuciya ta dabbobi

Na'urar auna bugun zuciya ta dabbobi

Ƙara koyo
Na'urar Nazarin Iskar Gas Mai Sassaka Hannu

Na'urar Nazarin Iskar Gas Mai Sassaka Hannu

Ƙara koyo
Ma'aunin Sphygmomanometer

Ma'aunin Sphygmomanometer

Ƙara koyo
Mai Kula da Sigogi na Muiti

Mai Kula da Sigogi na Muiti

Ƙara koyo
Ƙananan Capnometers

Ƙananan Capnometers

Ƙara koyo